ASRM12JA100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-ASRM12JA100RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-ASRM12JA100RTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASRM12JA100R
คำอธิบาย
RES 100 OHM 5% 1/2W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±5% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
ASRM12JA100R รุ่น
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.118" Dia x 0.354" L (3.00mm x 9.00mm)