ASRM12JA270R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-ASRM12JA270RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-ASRM12JA270RTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASRM12JA270R
คำอธิบาย
RES, SURGE, 1/2W, 270 OHM, 5%
คำอธิบายโดยละเอียด
270 Ohms ±5% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
ASRM12JA270R รุ่น
คุณสมบัติ
กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.118" Dia x 0.354" L (3.00mm x 9.00mm)