ASRM12JA3K90
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-ASRM12JA3K90CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-ASRM12JA3K90TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASRM12JA3K90
คำอธิบาย
RES, SURGE, 1/2W, 3.9 KOHM, 5%
คำอธิบายโดยละเอียด
3.9 kOhms ±5% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
ASRM12JA3K90 รุ่น
คุณสมบัติ
กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.118" Dia x 0.354" L (3.00mm x 9.00mm)