ASRM1JA100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ASRM1JA100KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ASRM1JA100KTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASRM1JA100K
คำอธิบาย
RES 100K OHM 5% 1W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±5% 1W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
ASRM1JA100K รุ่น
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.157" Dia x 0.433" L (4.00mm x 11.00mm)