ASRM1JA100K | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | ASRM1JA100KCT-ND - เทปตัดขาย (CT) ASRM1JA100KTB-ND - เทปและกล่อง (TB) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 100K OHM 5% 1W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 kOhms ±5% 1W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ASRM1JA100K รุ่น |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความต้านทานไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ขนาด / มิติ 0.157" Dia x 0.433" L (4.00mm x 11.00mm) |