CB10JB110R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CB10JB110R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB10JB110R
คำอธิบาย
RES 110 OHM 5% 10W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
110 Ohms ±5% 10W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, กันความชื้น, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
โมเดล EDA/CAD
CB10JB110R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ขนาด / มิติ
0.374" สี่เหลี่ยมจัตุรัส x 1.890" L (9.50mm x 48.00mm)