CB10JB120R มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 0
120 Ohms ±5% 10W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, กันความชื้น, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CB10JB120R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CB10JB120R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB10JB120R
คำอธิบาย
RES 120 OHM 5% 10W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
CB10JB120R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ขนาด / มิติ
0.374" สี่เหลี่ยมจัตุรัส x 1.890" L (9.50mm x 48.00mm)