CB5JB100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CB5JB100R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB5JB100R
คำอธิบาย
RES 100 OHM 5% 5W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±5% 5W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, กันความชื้น, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CB5JB100R รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
กันไฟ, กันความชื้น, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.374" สี่เหลี่ยมจัตุรัส x 0.866" L (9.50mm x 22.00mm)