CB5JBR330
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CB5JBR330-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB5JBR330
คำอธิบาย
RES 0.33 OHM 5% 5W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
330 mOhms ±5% 5W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, กันความชื้น, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
โมเดล EDA/CAD
CB5JBR330 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±500ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ขนาด / มิติ
0.374" สี่เหลี่ยมจัตุรัส x 0.866" L (9.50mm x 22.00mm)