CD18ZT0R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CD18ZT0R00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CD18ZT0R00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD18ZT0R00
คำอธิบาย
RES 0 OHM JUMPER 1/8W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0 Ohms จัมเปอร์ 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มคาร์บอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CD18ZT0R00 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
ส่วนประกอบ
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.071" Dia x 0.126" L (1.80mm x 3.20mm)