CD18ZT0R00 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 0 OHM JUMPER 1/8W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 23 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 0 Ohms จัมเปอร์ 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มคาร์บอน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CD18ZT0R00 รุ่น |
หมวดหมู่ | พลังงาน (วัตต์) |
Mfr | ส่วนประกอบ |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.071" Dia x 0.126" L (1.80mm x 3.20mm) |