CF14JT10K0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CF14JT10K0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CF14JT10K0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CF14JT10K0
คำอธิบาย
RES 10K OHM 5% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มคาร์บอน
โมเดล EDA/CAD
CF14JT10K0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
0/ -500ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.236" L (2.30mm x 6.00mm)