CF14JT330R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CF14JT330RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
CF14JT330RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CF14JT330R
คำอธิบาย
RES 330 OHM 5% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 Ohms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มคาร์บอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CF14JT330R รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
0/ -400ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.236" L (2.30mm x 6.00mm)