CF14JT3K30 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | CF14JT3K30TR-ND - เทปและม้วน (TR) CF14JT3K30CT-ND - เทปตัดขาย (CT) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 3.3K OHM 5% 1/4W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 23 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 3.3 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มคาร์บอน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CF14JT3K30 รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ 0/ -400ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.091" Dia x 0.236" L (2.30mm x 6.00mm) |