CFM12JT330R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S330HTR-ND - เทปและม้วน (TR)
S330HCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFM12JT330R
คำอธิบาย
RES 330 OHM 5% 1/2W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 Ohms ±5% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มคาร์บอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CFM12JT330R รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
0/ -400ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.256" L (2.30mm x 6.50mm)