CFM14JT220R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 220 OHM 5% 1/4W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 23 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 220 Ohms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มคาร์บอน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CFM14JT220R รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | คุณสมบัติ สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย |
ชุด | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ 0/ -400ppm/°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความต้านทานไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ขนาด / มิติ 0.067" Dia x 0.130" L (1.70mm x 3.30mm) |