CFM14JT680R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S680QTR-ND - เทปและม้วน (TR)
S680QCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFM14JT680R
คำอธิบาย
RES 680 OHM 5% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
680 Ohms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มคาร์บอน
โมเดล EDA/CAD
CFM14JT680R รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.067" Dia x 0.130" L (1.70mm x 3.30mm)