CSM2512FT20L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CSM2512FT20L0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CSM2512FT20L0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-CSM2512FT20L0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSM2512FT20L0
คำอธิบาย
RES 0.02 OHM 1% 3W 2512
คำอธิบายโดยละเอียด
20 mOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
CSM2512FT20L0 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
ขนาด / มิติ
0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)