CSR1206FT50L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSR1206FT50L0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CSR1206FT50L0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CSR1206FT50L0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSR1206FT50L0
คำอธิบาย
RES 0.05 OHM 1% 1/2W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
50 mOhms ±1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
CSR1206FT50L0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)