CSRF0402FT20L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CSRF0402FT20L0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CSRF0402FT20L0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-CSRF0402FT20L0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSRF0402FT20L0
คำอธิบาย
RES 0.02 OHM 1% 1/8W 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
20 mOhms ±1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น ฟอยล์โลหะ
โมเดล EDA/CAD
CSRF0402FT20L0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)