CSRF0402FT20L0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 0.02 OHM 1% 1/8W 0402 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 20 mOhms ±1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น ฟอยล์โลหะ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CSRF0402FT20L0 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±200ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 170°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |