CSRF0402JT10L0-HP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CSRF0402JT10L0-HPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CSRF0402JT10L0-HPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-CSRF0402JT10L0-HPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSRF0402JT10L0-HP
คำอธิบาย
RES 0.01 OHM 5% 1/4W 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
10 mOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น ฟอยล์โลหะ
โมเดล EDA/CAD
CSRF0402JT10L0-HP รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)