CSRF0603FT10L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSRF0603FT10L0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CSRF0603FT10L0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CSRF0603FT10L0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSRF0603FT10L0
คำอธิบาย
RES 0.01 OHM 1% 1/4W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
10 mOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น ฟอยล์โลหะ
โมเดล EDA/CAD
CSRF0603FT10L0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±75ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)