CSRN2010FKR200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSRN2010FKR200TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CSRN2010FKR200CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CSRN2010FKR200DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSRN2010FKR200
คำอธิบาย
RES 0.2 OHM 1% 1W 2010
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
200 mOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSRN2010FKR200 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±250ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2010 (5025 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.097" W (5.00mm x 2.45mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)