CSRN2010FKR250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSRN2010FKR250TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CSRN2010FKR250CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CSRN2010FKR250DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSRN2010FKR250
คำอธิบาย
RES 0.25 OHM 1% 1W 2010
คำอธิบายโดยละเอียด
250 mOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
CSRN2010FKR250 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±250ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2010 (5025 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.097" W (5.00mm x 2.45mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)