CSRN2512FKR680
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSRN2512FKR680TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CSRN2512FKR680CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CSRN2512FKR680DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSRN2512FKR680
คำอธิบาย
RES 0.68 OHM 1% 2W 2512
คำอธิบายโดยละเอียด
680 mOhms ±1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
CSRN2512FKR680 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.124" W (6.35mm x 3.15mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)