CSRT2512FT50L0-UP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CSRT2512FT50L0-UPTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CSRT2512FT50L0-UPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-CSRT2512FT50L0-UPDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSRT2512FT50L0-UP
คำอธิบาย
RES 0.05 OHM 1% 3.5W 2512
คำอธิบายโดยละเอียด
50 mOhms ±1% 3.5W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
CSRT2512FT50L0-UP รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.248" L x 0.126" W (6.30mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.033" (0.85mm)