CSSH2728FT10L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSSH2728FT10L0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CSSH2728FT10L0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CSSH2728FT10L0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSSH2728FT10L0
คำอธิบาย
RES 0.01 OHM 1% 4W 2728
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 mOhms ±1% 4W ตัวต้านทานแบบชิป กว้าง 2827 (7067 เมตริก), 2728 มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSSH2728FT10L0 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±15ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 225°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กว้าง 2827 (7067 เมตริก), 2728
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.264" L x 0.283" W (6.71mm x 7.19mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.049" (1.24mm)