CSSH2728FT30L0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 0.03 OHM 1% 4W 2827 WIDE |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 30 mOhms ±1% 4W ตัวต้านทานแบบชิป กว้าง 2827 (7067 เมตริก), 2728 มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CSSH2728FT30L0 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±15ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 225°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.264" L x 0.283" W (6.71mm x 7.19mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.049" (1.24mm) |