CSSH2728FT30L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSSH2728FT30L0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CSSH2728FT30L0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CSSH2728FT30L0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSSH2728FT30L0
คำอธิบาย
RES 0.03 OHM 1% 4W 2827 WIDE
คำอธิบายโดยละเอียด
30 mOhms ±1% 4W ตัวต้านทานแบบชิป กว้าง 2827 (7067 เมตริก), 2728 มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
CSSH2728FT30L0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±15ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 225°C
ขนาด / มิติ
0.264" L x 0.283" W (6.71mm x 7.19mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.049" (1.24mm)