CSSK3637FT2L00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CSSK3637FT2L00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CSSK3637FT2L00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-CSSK3637FT2L00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSSK3637FT2L00
คำอธิบาย
RES 0.002 OHM 1% 3W 3637
คำอธิบายโดยละเอียด
2 mOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบชิป ไม่ใช่แบบมาตรฐาน การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.360" L x 0.378" W (9.14mm x 9.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (0.98mm)