CSSK3637FTL750
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CSSK3637FTL750TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CSSK3637FTL750CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-CSSK3637FTL750DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSSK3637FTL750
คำอธิบาย
RES SHUNT, 3637, 0.00075 OHM, 1%
คำอธิบายโดยละเอียด
750 µOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบชิป ไม่ใช่แบบมาตรฐาน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
ขนาด / มิติ
0.360" L x 0.378" W (9.14mm x 9.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.039" (0.98mm)