CSSU2512FT10L0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-CSSU2512FT10L0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-CSSU2512FT10L0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-CSSU2512FT10L0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSSU2512FT10L0
คำอธิบาย
RES SHUNT, 2512, 0.01 OHM, 1%, 5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 mOhms ±1% 5W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSSU2512FT10L0 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.120" W (6.35mm x 3.05mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.033" (0.84mm)