HCSK1216FTL300
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-HCSK1216FTL300TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-HCSK1216FTL300CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-HCSK1216FTL300DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCSK1216FTL300
คำอธิบาย
RES SHUNT, 1216, 0.0003 OHM, 1%,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
300 µOhms ±1% 5W ตัวต้านทานแบบชิป แถบ, งอเป็นรูปตัว C การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
HCSK1216FTL300 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แถบ, งอเป็นรูปตัว C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.150" L x 0.118" W (3.81mm x 3.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.077" (1.95mm)