HCSK2725FT1L00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HCSK2725FT1L00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
HCSK2725FT1L00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HCSK2725FT1L00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCSK2725FT1L00
คำอธิบาย
RES 0.001 OHM 1% 5W 2725
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 mOhms ±1% 5W ตัวต้านทานแบบชิป ไม่ใช่แบบมาตรฐาน การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HCSK2725FT1L00 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.272" L x 0.260" W (6.90mm x 6.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.120" (3.05mm)