HCSK2725FT3L00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-HCSK2725FT3L00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-HCSK2725FT3L00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-HCSK2725FT3L00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCSK2725FT3L00
คำอธิบาย
RES 0.003 OHM 1% 3W 2725
คำอธิบายโดยละเอียด
3 mOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบชิป ไม่ใช่แบบมาตรฐาน การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
HCSK2725FT3L00 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
ขนาด / มิติ
0.272" L x 0.260" W (6.90mm x 6.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.120" (3.05mm)