HMC0402FT100M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-HMC0402FT100MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-HMC0402FT100MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-HMC0402FT100MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HMC0402FT100M
คำอธิบาย
RES 100M OHM 1% 1/16W 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MOhms ±1% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HMC0402FT100M รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)