HMC0402JT30M0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HMC0402JT30M0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
HMC0402JT30M0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HMC0402JT30M0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HMC0402JT30M0
คำอธิบาย
RES 30M OHM 5% 1/16W 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
30 MOhms ±5% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HMC0402JT30M0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±400ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)