HMC0603JT100M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HMC0603JT100MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
HMC0603JT100MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HMC0603JT100MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HMC0603JT100M
คำอธิบาย
RES 100M OHM 5% 1/10W 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MOhms ±5% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HMC0603JT100M รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±400ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)