HMC0603JT39M0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HMC0603JT39M0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
HMC0603JT39M0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HMC0603JT39M0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HMC0603JT39M0
คำอธิบาย
RES 39M OHM 5% 1/10W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
39 MOhms ±5% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HMC0603JT39M0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±400ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)