HMC0805JT100M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 100M OHM 5% 1/8W 0805 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 MOhms ±5% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | HMC0805JT100M รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±400ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0805 (2012 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.024" (0.60mm) |