HMC0805JT500M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HMC0805JT500MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
HMC0805JT500MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HMC0805JT500MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HMC0805JT500M
คำอธิบาย
RES 500M OHM 5% 1/8W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
500 MOhms ±5% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HMC0805JT500M รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±500ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)