HMC1206JT500M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HMC1206JT500MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
HMC1206JT500MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HMC1206JT500MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HMC1206JT500M
คำอธิบาย
RES 500M OHM 5% 1/4W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
500 MOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HMC1206JT500M รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±500ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)