HVCB0603FDD20M0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 20M OHM 1% 0.06W 0603 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 20 MOhms ±1% 0.06W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | HVCB0603FDD20M0 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±100ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0603 (1608 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.79mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.020" (0.51mm) |