HVCB0603FDD20M0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HVCB0603FDD20M0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
HVCB0603FDD20M0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HVCB0603FDD20M0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCB0603FDD20M0
คำอธิบาย
RES 20M OHM 1% 0.06W 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 MOhms ±1% 0.06W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HVCB0603FDD20M0 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.79mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.51mm)