HVCB0603JDC470M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HVCB0603JDC470MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
HVCB0603JDC470MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HVCB0603JDC470MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCB0603JDC470M
คำอธิบาย
RES 470M OHM 5% 0.06W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
470 MOhms ±5% 0.06W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HVCB0603JDC470M รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.79mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.51mm)