HVCB0805JDE22M0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HVCB0805JDE22M0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
HVCB0805JDE22M0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HVCB0805JDE22M0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCB0805JDE22M0
คำอธิบาย
RES 22M OHM 5% 1/5W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
22 MOhms ±5% 0.2W, 1/5W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HVCB0805JDE22M0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.050" W (2.01mm x 1.27mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.025" (0.64mm)