HVCB2010FDD10M0 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 1,846
เอกสารข้อมูล
10 MOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Stackpole Electronics Inc. HVC Series High-Voltage Precision Chip Resistors | Datasheet Preview
HVCB2010FDD10M0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HVCB2010FDD10M0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
HVCB2010FDD10M0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HVCB2010FDD10M0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCB2010FDD10M0
คำอธิบาย
RES 10M OHM 1% 1W 2010
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HVCB2010FDD10M0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2010 (5025 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.200" L x 0.100" W (5.08mm x 2.54mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.76mm)