HVCB2010FKC10M0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 10M OHM 1% 1W 2010 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10 MOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | HVCB2010FKC10M0 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±50ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2010 (5025 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.200" L x 0.100" W (5.08mm x 2.54mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.030" (0.76mm) |