HVCB2512BDE100M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HVCB2512BDE100MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
HVCB2512BDE100MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
HVCB2512BDE100MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVCB2512BDE100M
คำอธิบาย
RES 100M OHM 0.1% 2W 2512
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MOhms ±0.1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HVCB2512BDE100M รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.250" L x 0.125" W (6.35mm x 3.18mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.76mm)